คลิกเพื่อเข้าสู่โหมการพิมพ์
ตารางเรียนวิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
ภาคเรียนที่  2    ปีการศึกษา  2562
ระดับชั้นปวช. 1
กลุ่ม คธ.ปกติ.11
ประเภทวิชาพาณิชยกรรม
สาขาวิชา พณิชยการ
สาขางาน คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ที่ปรึกษานางสาวขวัญกมล เครือคำ
รหัสวิชาชื่อวิชาท-ป-นชั่วโมงรวม
20000-1103ภาษาไทยธุรกิจ 0-2-12
20000-1202ภาษาอังกฤษฟัง-พูด 0-2-12
20000-1603พลศึกษาเพื่อพัฒนาสุขภาพ 0-2-12
20001-1002พลังงาน ทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม 2-0-22
20001-1003ธุรกิจและการเป็นผู้ประกอบการ 1-2-23
20001-1005กฏหมายพาณิชย์ 2-0-22
20200-1002การบัญชีเบื้องต้น 2-2-34
20200-1005พิมพ์อังกฤษเบื้องต้น 0-4-24
20204-2002คอมพิวเตอร์และการบำรุงรักษา 2-2-34
20204-2006องค์ประกอบศิลป์สำหรับงานคอมพิวเตอร์ 1-2-23
20000-2002กิจกรรมลูกเสือวิสามัญ 2 0-2-02
20000-2010กิจกรรมเทคโนโลยีสารสนเทศ 2 0-2-02
 รวม  10-22-19 32
 
วันชั่วโมงที่
กิจกรรม ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ (08:00 น.)
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
เวลา08:20-09:2009:20-10:2010:20-11:2011:20-12:2012:20-13:2013:20-14:2014:20-15:2015:20-16:2016:20-17:2017:20-18:2018:20-19:2019:20-20:20
จันทร์ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
413 
‹---------------------------- 20204-2002 ----------------------------›
 นายภูมินทร์ ต้นงาม
413 
‹------------------ 20204-2006 ------------------›
 นายภูมินทร์ ต้นงาม
อังคารห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
414 
‹---------------------------- 20200-1002 ----------------------------›
 นายณัฐภาส โพธะจันทร์
435 
‹---------------------------- 20200-1005 ----------------------------›
 น.ส.อำไพ อะวะโห
พุธห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
425 
‹------------------ 20001-1003 ------------------›
 นายเกรียงไกร บุญครุฑ
‹--------- 20000-2010 ---------›
 น.ส.ชนาธิป เหล่าดี
โฮมรูม
กิจกรรม
กิจกรรม
PLC (เฉพาะครู)
PLC (เฉพาะครู)
พฤหัสบดีห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
425 
‹--------- 20001-1005 ---------›
 นายเกรียงไกร บุญครุฑ
332 
‹--------- 20000-1202 ---------›
 นายวชิระ สีทน
ศุกร์ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
‹--------- 20000-1603 ---------›
 นายศักดา ยืนยิ่ง
335 
‹--------- 20001-1002 ---------›
 น.ส.รจนา วงศ์จันทร์
323 
‹--------- 20000-1103 ---------›
 น.ส.จิราพร พันธ์วัตร
เสาร์ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน


ลงชื่อ................................
(นางสาวพัชรินทร์ นามมนตรี)
หัวหน้าแผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ


ลงชื่อ................................
(นายกิติศักดิ์  ชำนิกุล)
หัวหน้างานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน


ลงชื่อ................................
( นายโควิน เดชพันธ์)
รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ


ลงชื่อ..................................
( นายธาตรี พิบูลมณฑา )
ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล