คลิกเพื่อเข้าสู่โหมการพิมพ์
ตารางเรียนวิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
ภาคเรียนที่  2    ปีการศึกษา  2562
ระดับชั้นปวช. 1
กลุ่ม ชอ.ปกติ.12
ประเภทวิชาอุตสาหกรรม
สาขาวิชา ช่างอิเล็กทรอนิกส์
สาขางาน อิเล็กทรอนิกส์
ที่ปรึกษานายอาทิตย์ กมะณีย์
รหัสวิชาชื่อวิชาท-ป-นชั่วโมงรวม
20000-1101ภาษาไทยพื้นฐาน 2-0-22
20000-1209ภาษาอังกฤษสำหรับช่างอุตสาหกรรม 0-2-12
20000-1502ประวัติศาสตร์ชาติไทย 1-0-11
20000-1220ภาษาจีนเพื่อการสื่อสารในชีวิตประจำวัน 0-2-12
20100-1001เขียนแบบเทคนิคเบื้องต้น 1-3-24
20100-1004งานเชื่อมและโลหะแผ่นเบื้องต้น 1-3-24
20001-2001คอมพิวเตอร์และสารสนเทศเพื่องานอาชีพ 1-2-23
20100-1002วัสดุงานช่างอุตสาหกรรม 2-0-22
20100-1003งานฝึกฝีมือ 0-6-26
20105-2002วงจรไฟฟ้ากระแสตรง 1-3-24
20105-2009เครื่องรับวิทยุ 2-3-35
20000-2002กิจกรรมลูกเสือวิสามัญ 2 0-2-02
 รวม  11-26-20 37
 
วันชั่วโมงที่
กิจกรรม ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ (08:00 น.)
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14

เวลา08:20-09:2009:20-10:2010:20-11:2011:20-12:2012:20-13:2013:20-14:2014:20-15:2015:20-16:2016:20-17:2017:20-18:2018:20-19:2019:20-20:2020:20-21:2021:20-22:20
จันทร์ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
‹--------- 20100-1002 ---------›
 นายชาญชัย ลำงาม
323 
‹--------- 20000-1101 ---------›
 น.ส.จิราพร พันธ์วัตร
‹---------------------------- 20100-1001 ----------------------------›
 นายธวัชชัย พวงมะลัย
อังคารห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
537 
‹------------------------------------- 20105-2009 -------------------------------------›
 นายผดุงศักดิ์ วงศ์คำ
พุธห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
‹---------------------------- 20100-1004 ----------------------------›
 นายไพศาล สุขอนันต์ภศา
334 
 นางชุติมณฑน์
โฮมรูม
กิจกรรม
กิจกรรม
PLC (เฉพาะครู)
PLC (เฉพาะครู)
พฤหัสบดีห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
413 
‹------------------ 20001-2001 ------------------›
 นายภูมินทร์ ต้นงาม
‹---------------------------------------------- 20100-1003 ----------------------------------------------›
 นายกวินวิชญ์ สุทธิหิรัญ
ศุกร์ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
533 
‹---------------------------- 20105-2002 ----------------------------›
 นายอาทิตย์ กมะณีย์
321 
‹--------- 20000-1220 ---------›
 น.ส.GE HAN
324 
‹--------- 20000-1209 ---------›
 นายศิริวัฒน์ ทวีแสง
เสาร์ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
ลงชื่อ.......................................
     (_______________________)


ลงชื่อ................................
(นายกิติศักดิ์  ชำนิกุล)
หัวหน้างานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน


ลงชื่อ................................
( นายโควิน เดชพันธ์)
รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ


ลงชื่อ..................................
( นายธาตรี พิบูลมณฑา )
ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล