คลิกเพื่อเข้าสู่โหมการพิมพ์
ตารางเรียนวิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
ภาคเรียนที่  2    ปีการศึกษา  2562
ระดับชั้นปวช. 1
กลุ่ม ชฟ.ปกติ.12
ประเภทวิชาอุตสาหกรรม
สาขาวิชา ช่างไฟฟ้ากำลัง
สาขางาน ไฟฟ้ากำลัง
ที่ปรึกษานายวัชระ แก้วพรหม
รหัสวิชาชื่อวิชาท-ป-นชั่วโมงรวม
20000-1101ภาษาไทยพื้นฐาน 2-0-22
20000-1202ภาษาอังกฤษฟัง-พูด 0-2-12
20000-1301วิทยาศาสตร์เพื่อพัฒนาทักษะชีวิต 1-2-23
20000-1401คณิตศาสตร์พื้นฐานอาชีพ 2-0-22
20001-1003ธุรกิจและการเป็นผู้ประกอบการ 1-2-23
20100-1003งานฝึกฝีมือ 0-6-26
20100-1004งานเชื่อมและโลหะแผ่นเบื้องต้น 1-3-24
20100-1008งานนิวเมติกส์และไฮดรอริกส์เบื้องต้น 1-3-24
20104-2003วงไฟฟ้ากระแสสลับ 1-3-24
20104-2004เครื่องวัดไฟฟ้า 1-3-24
20000-2002กิจกรรมลูกเสือวิสามัญ 2 0-2-02
20000-2010กิจกรรมเทคโนโลยีสารสนเทศ 2 0-2-02
 รวม  10-28-19 38
 
วันชั่วโมงที่
กิจกรรม ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ (08:00 น.)
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
เวลา08:20-09:2009:20-10:2010:20-11:2011:20-12:2012:20-13:2013:20-14:2014:20-15:2015:20-16:2016:20-17:2017:20-18:2018:20-19:2019:20-20:20
จันทร์ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
332 
‹--------- 20000-1202 ---------›
 นายวชิระ สีทน
‹---------------------------------------------- 20100-1003 ----------------------------------------------›
 นายชาญชัย ลำงาม
อังคารห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
‹---------------------------- 20100-1004 ----------------------------›
 นายไพศาล สุขอนันต์ภศา
‹---------------------------- 20104-2003 ----------------------------›
 นายบัณฑิต บุญสว่าง
พุธห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
336 
‹------------------ 20000-1301 ------------------›
 นางระเบียบ ลำงาม
323 
‹--------- 20000-1101 ---------›
 น.ส.จิราพร พันธ์วัตร
โฮมรูม
กิจกรรม
กิจกรรม
PLC (เฉพาะครู)
PLC (เฉพาะครู)
พฤหัสบดีห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
325 
‹--------- 20000-1401 ---------›
 นายกิติศักดิ์ ชำนิกุล
425 
‹------------------ 20001-1003 ------------------›
 นายเกรียงไกร บุญครุฑ
‹---------------------------- 20100-1008 ----------------------------›
 นายภัทรชัย ยุตกิจ
ศุกร์ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
‹---------------------------- 20104-2004 ----------------------------›
 นายถนอมศักดิ์ โฉมงาน
‹--------- 20000-2010 ---------›
 น.ส.ชนาธิป เหล่าดี
เสาร์ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน


ลงชื่อ................................
(นายวัชระ แก้วพรหม)
หัวหน้าแผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง


ลงชื่อ................................
(นายกิติศักดิ์  ชำนิกุล)
หัวหน้างานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน


ลงชื่อ................................
( นายโควิน เดชพันธ์)
รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ


ลงชื่อ..................................
( นายธาตรี พิบูลมณฑา )
ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล